Jump to content

ถามความเห็นเรื่องจัดกิจกรรมนอกสถานที่

• Please log in to reply
21 replies to this topic

RyZyz #1 Posted 23 May 2014 - 03:06 PM

Major

• Administrator
  • 5610 battles
  • 3,058
  • [WG] WG

สวัสดีผู้บัญชาการทุกท่าน

ทีมงานอยากจะถามความคิดเห็นว่า ถ้าจะจัดงาน community event ในประเทศไทย ท่านผู้บัญชาการอยากให้จัดแบบไหนกันครับ?

เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ อยากได้แบบไหนบอกเรามาได้เลย!

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ :honoring:

Please read the WOT Game and Forum rules: Game Rules - Forum Rules - EULA - TOS
For help and assistance try out our Wiki or contact Support
Dont for
get to also visit us on Facebook and Twitter !

peakzii #2 Posted 24 May 2014 - 10:33 AM

Staff sergeant

• Beta-Tester
  • 28027 battles
  • 435
  • [ZERO] ZERO

ก็อย่างที่เคยแจ้งกับWGท่านนึงไป

อยากให้มีการจัดงานตามหัวเมืองภาคต่างๆ จัดบู๊ทตามห้าง {แนะนำที่สาธารณะมากกว่าร้านเกมส์ เพราะบางร้านคนเขาก็ไม่รู้จัก ซึ่งเข้าถึงได้ยาก} ประชาสัมพันต่างจังหวัด เด็กต่างจังหวัดจะได้ร่วมกิจกรรมหลากหลายของทาง WOT และทาง WOT จะได้มีผู้เล่นไทยในต่างจังหวัดมากขึ้นซึ่งเชื่อว่า ก็มีไม่น้อยเลย.... ตามนั้นค่ะ ขอบคุณที่ให้เสนอแนะค่ะ ^^:"

RyZyz #3 Posted 28 May 2014 - 06:42 PM

Major

• 3,058
  • [WG] WG

View Postpeakzii, on 24 May 2014 - 02:33 AM, said:

ก็อย่างที่เคยแจ้งกับWGท่านนึงไป

อยากให้มีการจัดงานตามหัวเมืองภาคต่างๆ จัดบู๊ทตามห้าง {แนะนำที่สาธารณะมากกว่าร้านเกมส์ เพราะบางร้านคนเขาก็ไม่รู้จัก ซึ่งเข้าถึงได้ยาก} ประชาสัมพันต่างจังหวัด เด็กต่างจังหวัดจะได้ร่วมกิจกรรมหลากหลายของทาง WOT และทาง WOT จะได้มีผู้เล่นไทยในต่างจังหวัดมากขึ้นซึ่งเชื่อว่า ก็มีไม่น้อยเลย.... ตามนั้นค่ะ ขอบคุณที่ให้เสนอแนะค่ะ ^^:"

ขอบคุณครับ

Please read the WOT Game and Forum rules: Game Rules - Forum Rules - EULA - TOS
For help and assistance try out our Wiki or contact Support
Dont for
get to also visit us on Facebook and Twitter !

mux2000 #4 Posted 29 May 2014 - 12:05 PM

Sergeant

• Member
  • 47627 battles
  • 208
  • [INAT] INAT
ถ้า กทม ก็ พวก cdc หอศิลป กรุงเทพ  ลานข้างparagon siam ok krab

RyZyz #5 Posted 02 June 2014 - 08:54 PM

Major

• 3,058
  • [WG] WG
ผมอยากทำแบบว่าจัดคนไปเล่นกิจกรรมเล็กๆน้อยๆแล้วก็เล่นเครื่องเล่นที่ดรีมเวิลร์อะไรประมานนี้ 

Dont for

moku_moku #6 Posted 05 June 2014 - 06:15 PM

Corporal

• 18415 battles
  • 71
  • [GS] GS

เรื่องกิจกรรมผมยังไม่ค่อยมีความคิดเห็นสักเท่าไหร่ครับ เพียงแต่ว่าผมคิดว่า WG สาขาไทยเราค่อนข้างขาดเรื่อง การประชาสัมพันธ์นะครับ อาจจะรวมถึงการตลาดด้วย เพราะเวลามีกิจกรรมอะไรคนที่ติดตามตลอดจะรู้อยู่แล้ว แต่นอกเหนือจากนั้นแทบจะไม่รู้เลยครับ และถ้าเป็นไปได้อยากให้มีจัดแข่ง Tourny บ่อยๆก็ดีนะครับ เอาระดับ Tier VIII นะครับไม่เอาเหมือนครั้งล่าสุดที่เป็น Tier I 5 คันน่ะครับ

From the last tank, to the last shell, to the last minute, to the last man!! WE FIGHT! WE FIGHT! GS FIGHT!

Gungang01_TH #7 Posted 05 June 2014 - 08:40 PM

Sergeant

• 62971 battles
  • 151

ผมอยากให้จัดบู๊ท ให้คนได้ลองเล่นคนละเกม 2 เกม  แล้วจับคู่กันเข้าไปปลาทูกันเข้าไป เล่นในห้อง public แล้วพวกพี่ๆที่จัดกิจกรรมก็เอาภาพตอนผู้เล่นเข้าไปเล่นมาออกจอใหญ่

แล้วพวกพี่ๆที่ไปจัดกิจกรรมก็ อาจจะ พากษ์กันแบบสนุกสนานฮาๆกันไป(เชื่อว่าพี่ชุดที่ไปจัดกิจกี่รรมตามร้านเกมมีความสามารถทำได้)มีคนดูเชียร์ ฉายออกโปรเจคเตอ

พอเล่นเสร็จยิงได้ 1-2 คันแล้วได้ของรางวัลเล็กๆน้อยเช่น พวกเสื้อ ปฏิทิน แจกโกล  

PR พริตตี้ ต่างๆก็ ประจำอยู่บู๊ทสมัครไอดีใหม่

แล้วอาจจะมี พวกทีมที่มาเป็นประจำ ซัก 2 ทีมมาแข่งโชวซัก 2-3 เกม เทีย 8 เทีย 10 ก็ว่ากันไป  โดยสถานที่อาจจะเป็นตามหัวเมืองใหญ่ๆ ที่ๆคนมาเที่ยวมาช๊อปกันเยอะๆ 

ประมาน UD town อุดร ตลาด Tontarn ขอนแก่น ลานเบียต่างๆ อาจจัดกิจกรรม ซัก 5-6 โมงเย็น ถึง 2-3 ทุ่มอะ

แล้วออกตารางการทัวทั่วไทย คล้ายๆวงดนตรี ไปเล๊ย มันจะได้ประชาสัมพันธ์ตามบอร์ดเกมได้ง่าย

Panda_Virus #8 Posted 18 June 2014 - 01:11 AM

Corporal

• Member
  • 6091 battles
  • 26
อยากให้มีมิตตี้งในแต่ละภาค แบ่งเป็น2โซนต่อภาคครับ มิตติ้งของผุ้เล่นพบทีมงาน มิตติ้งเข้าของร้านพบบทีมงานอะไรแบบนี้ครับ

manf1 #9 Posted 27 August 2014 - 02:26 PM

Private

• Member
  • 22035 battles
  • 8
สาเหตุเบื่อ เจอ แต่ ทีมเก่งๆเกิน แล้ว อัพรถ ที ตายตลอด หรือแพ้ ตลอด เนื่อง จาก เจอ ทีมที่มี รถเหนือ กว่า ตลอด ไม่เหมือน เมือ ก่อน จะเล่น สนุกกว่า นี้ เดือน 1 ต้องเสียเงิน เติม พรีเมียม ที ตั้งเท่าไร แล้ว มาเจอแบบนี้ รู้ สึกเบื่อมาก อยากให้ จัดรถ ที่ เหมาะสม กับ เกรม ทั้ง 2 ฝ่าย ไม่ใช่ ฝ่าย 1 จะต้องเหนือ ตลอด ถ้า ยัง จัด กัน แบบนี้ ผม ตอบ เลยคับ ลูกค้าเก่าๆ เริ่ม หนี ไปทีละคน ละคนแล้ว แม้แต่ คนที่เล่น จากไม่เคยรู้จัก จนมา เปงคน สนิก กันแล้วเจอแบบนี้รู้สึกเบื่อมาก เราต้องใช้ บริการ เดือนละ หลาย ร้อยบาท ทุกเดือนเลย แต่ ผล ตอบแทนออกมาแบบนี้ แล้ว รู้สึกว่า จะ ต้องเลิกเล่น และ รบออกจาก สมอก ถ้ามีคนถามก็ ต้องตอบ ตามความจริ เราไม่โกหก เขา ว่าเล่นดีหรือไม่ ไม่งั้นเขาจะต้อง เจอแบบ เรา แน่ ซึ่ง อีกทีม มีอะไร เหนือ กว่า ส่วนอีกทีม ก็ ด้อย กว่า แล้ว จะสนุกตรงไหน สำหรับผู้แพ้ เหมือน สร้าง ความแค้น ให้กับอีก ฝ่ายนึง ทำแบบนี้ ผิด จริยธรรม ของ มนุษย ท่านต้องทำ แบบ สนุก ไม่เก็บมาคิด ความแค้น จะดีกว่าไม กว่า ท่าน จะปรับปรุงได้ ผมคงเลิกก่อนแล้วละ ก่อนที่จะเลิก ก็ต้อง บอก ลา เพื่อน ฝูง ตามแคลน ให้เขารู้และรับทราบ สาเหตุใด ถึงเลิกเล่น และหลังจากนั้น เพื่อนที่เคยเล่นกันมาก็ต้องออก หรือ ยุบ แคลน กันตามไป ส่วนทางทีม งานก็ต้อง ทำ ธุระ กิจ แบบ หลอกๆ กันต่อไป เพื่อ ให้คนเล่นใหม่มา แล้วค่อยมา อุดนุน เติม พรีเมียม เหมือนกะผม แล้วก็เปลี่ยนรุ่นกันไป หากไปเจอกันใน เกรม อื่นแล้วมาคุย กันเรื่อง W O T คงด่ากันไม่น้อย นะคับ ต้องขอรบกวน ทีมงาน แล้ะผู้จัด เกรม ช่วยพิจรณา อีก ที ว่าจริหรือไม่ เนื่อง จาก ทางทีมงานไม่เคย สอบถามกับ ลูกค้าเก่าๆ ว่า เกรมเปงยังไงบ้าง อย่างน้อยก็ได้ขอคิดเห็นจากคนเล่น บ้าง ทีมงาน คิดดูดีๆนะ ว่า จะเป็น แบบ นี้ อีกตลอดไปหรือว่ามีการเปลี่ยนแปลง ไม อยากให้ ทางทีมงาน มีการจัดแบบ สอบถาม คนที่เล่น รุ่นแรกและรุ่น2-3 ด้วยว่า เปงยังไงบ้าง ไม่ใช่ท่านจัด คนมาดูแล เกรม คอยจำ ผิด ถามว่านี่มันเปงเกรม อรัยคับ เกรม W O Tหรือ เกรม จับผิดคับ (ยังไงผมขอ รบกวน ช่วย พิจรณา นะ} ครั้งนี้เปงครั้ง ที่2-3 แล้วไม่เคยตอบกับหรือเปลี่ยนแปลง ยังไงก็ยังเหมือนเดิมทุกอยาง สุดท้าย รบกวนตอบกับด้วยท่าน ทีมงาน มาทาง facebook   manf1@hotmail.co.th หรือ Skype    ขอบคุณที่ท่านทีมงานได้รับและ อ่าน .. 

gumarkuk #10 Posted 29 August 2014 - 04:42 AM

Corporal

• 25716 battles
  • 70
  • [-NOS-] -NOS-

ลดงบประมาณจ้างพริตตี้ครับ =_=............คือไม่ใช่อะไรเห็นจัดงานที่ไหนก็มีพริตตี้ตลอด(ซึ่งไม่ค่อยจำเป็นซะเท่าไหร่)จัดกิจกรรมแข่งในเกมเยอะๆจัดในที่ๆไปได้ง่ายๆไม่ไกลเกินๆไป

ปล.อันนี้ไม่เกี่ยวนะครับแต่ผมคิดว่าการโฆษณาตามเว็บต่างๆที่ทำตอนนี้มันออกจะเป็นคล้าย spam มากกว่าเกมคนเลยไม่ค่อยสนใจและรำคาญครับเลยอยากให้เปลี่ยนวิธี

นอกนั้นลืมละอะไรอีกหว่านึกออกจะมาพิมพ์เพิ่มเติมละกันครับ ^_^

moku_moku #11 Posted 29 August 2014 - 02:15 PM

Corporal

• 18415 battles
  • 71
  • [GS] GS

View Postmanf1, on 27 August 2014 - 01:26 PM, said:

สาเหตุเบื่อ เจอ แต่ ทีมเก่งๆเกิน แล้ว อัพรถ ที ตายตลอด หรือแพ้ ตลอด เนื่อง จาก เจอ ทีมที่มี รถเหนือ กว่า ตลอด ไม่เหมือน เมือ ก่อน จะเล่น สนุกกว่า นี้ เดือน 1 ต้องเสียเงิน เติม พรีเมียม ที ตั้งเท่าไร แล้ว มาเจอแบบนี้ รู้ สึกเบื่อมาก อยากให้ จัดรถ ที่ เหมาะสม กับ เกรม ทั้ง 2 ฝ่าย ไม่ใช่ ฝ่าย 1 จะต้องเหนือ ตลอด ถ้า ยัง จัด กัน แบบนี้ ผม ตอบ เลยคับ ลูกค้าเก่าๆ เริ่ม หนี ไปทีละคน ละคนแล้ว แม้แต่ คนที่เล่น จากไม่เคยรู้จัก จนมา เปงคน สนิก กันแล้วเจอแบบนี้รู้สึกเบื่อมาก เราต้องใช้ บริการ เดือนละ หลาย ร้อยบาท ทุกเดือนเลย แต่ ผล ตอบแทนออกมาแบบนี้ แล้ว รู้สึกว่า จะ ต้องเลิกเล่น และ รบออกจาก สมอก ถ้ามีคนถามก็ ต้องตอบ ตามความจริ เราไม่โกหก เขา ว่าเล่นดีหรือไม่ ไม่งั้นเขาจะต้อง เจอแบบ เรา แน่ ซึ่ง อีกทีม มีอะไร เหนือ กว่า ส่วนอีกทีม ก็ ด้อย กว่า แล้ว จะสนุกตรงไหน สำหรับผู้แพ้ เหมือน สร้าง ความแค้น ให้กับอีก ฝ่ายนึง ทำแบบนี้ ผิด จริยธรรม ของ มนุษย ท่านต้องทำ แบบ สนุก ไม่เก็บมาคิด ความแค้น จะดีกว่าไม กว่า ท่าน จะปรับปรุงได้ ผมคงเลิกก่อนแล้วละ ก่อนที่จะเลิก ก็ต้อง บอก ลา เพื่อน ฝูง ตามแคลน ให้เขารู้และรับทราบ สาเหตุใด ถึงเลิกเล่น และหลังจากนั้น เพื่อนที่เคยเล่นกันมาก็ต้องออก หรือ ยุบ แคลน กันตามไป ส่วนทางทีม งานก็ต้อง ทำ ธุระ กิจ แบบ หลอกๆ กันต่อไป เพื่อ ให้คนเล่นใหม่มา แล้วค่อยมา อุดนุน เติม พรีเมียม เหมือนกะผม แล้วก็เปลี่ยนรุ่นกันไป หากไปเจอกันใน เกรม อื่นแล้วมาคุย กันเรื่อง W O T คงด่ากันไม่น้อย นะคับ ต้องขอรบกวน ทีมงาน แล้ะผู้จัด เกรม ช่วยพิจรณา อีก ที ว่าจริหรือไม่ เนื่อง จาก ทางทีมงานไม่เคย สอบถามกับ ลูกค้าเก่าๆ ว่า เกรมเปงยังไงบ้าง อย่างน้อยก็ได้ขอคิดเห็นจากคนเล่น บ้าง ทีมงาน คิดดูดีๆนะ ว่า จะเป็น แบบ นี้ อีกตลอดไปหรือว่ามีการเปลี่ยนแปลง ไม อยากให้ ทางทีมงาน มีการจัดแบบ สอบถาม คนที่เล่น รุ่นแรกและรุ่น2-3 ด้วยว่า เปงยังไงบ้าง ไม่ใช่ท่านจัด คนมาดูแล เกรม คอยจำ ผิด ถามว่านี่มันเปงเกรม อรัยคับ เกรม W O Tหรือ เกรม จับผิดคับ (ยังไงผมขอ รบกวน ช่วย พิจรณา นะ} ครั้งนี้เปงครั้ง ที่2-3 แล้วไม่เคยตอบกับหรือเปลี่ยนแปลง ยังไงก็ยังเหมือนเดิมทุกอยาง สุดท้าย รบกวนตอบกับด้วยท่าน ทีมงาน มาทาง facebook   manf1@hotmail.co.th หรือ Skype    ขอบคุณที่ท่านทีมงานได้รับและ อ่าน .. 

ผมมองว่ามันเป็นความพยายามส่วนบุคคลมากกว่าน้ะ ทีมที่ว่าเหนือกว่าเขาอาจจะเตรียมมาดีกว่า เพราะเขาจริงจังมากกว่า ถ้าบอกว่าต้องเสียเงินเติม Gold เพื่อซื้อ Premium บอกเลยว่ามันมีอีกหลายวิธีมากที่จะได้ Gold โดยไม่ต้องเติม เริ่มจากแข่งชนะ เข้าร่วมกิจกรรม ประกวด เป็นต้น ถ้าท่านมองความพ่ายแพ้เป็นน่าเบื่อมันก็คงไม่มีโอกาศสำหรับท่านแล้วล่ะครับ จริงอยู่ที่ไม่มีใครอยากแพ้ แต่ท่านไม่กลับไปถามตัวเองเหรอครับ ทำไมท่านถึงแพ้ แพ้เพราะอะไร ทำยังไงจะไม่แพ้ แล้วก็กลับมาใหม่เพื่อที่จะได้กลายเป็นผู้ชนะบ้าง พยายามเข้าล่ะท่าน

From the last tank, to the last shell, to the last minute, to the last man!! WE FIGHT! WE FIGHT! GS FIGHT!

surasakjj00 #12 Posted 04 March 2015 - 06:52 AM

Sergeant

• Member
  • 32 battles
  • 143
สวัสดีครับท่านจีเอ็ม  ใหญ่คับโลกเรอะครับ  กฎระเบียบเกมส์มีอำนาจมากล่ะสิ    แต่ได้เงินเดือนกี่บาทครับท่าน555   กรุณานะครับถ้าจะกลั่นเเกล้งผม  ก้อให้ดีหน่อย  ใครจะเป็นรายต่อไปครับ   ผมจะฟ้องร้องท่านว่าแกล้งคน  อายหมามั้ยครับฮาฮา  เกมส์กลัวจังเลยใครมันจะเล่นเกมส์ครับถ้าเป็นแบบนี้  ผมถามม๊อดมีเยอะไมไม่จัดการ  เงินสิท่าน  โอกันเข้าไปครับ  ก้อเล่นอยู่แค่นี้นะครับ  ใช้ทหารเรอะครับลองดูมั้ยผมสู้สุดใจนะ
เวลาแพ้ใช้ระยะเวลา3นาที เวลาชนะใช้ระยะเวลา10นาที ผมแพ้บ่อยมากจนท้อ จะกู้คืนสถิติคงนับเวลาอันยาวไกล

username666 #13 Posted 07 August 2015 - 09:02 PM

Corporal

• Member
  • 21990 battles
  • 34
  • [RAPID] RAPID

- กับข้าวคับ งานรอบที่ผ่านมาคือพอทานได้ อร่อยในระดับยื่นพื้น เคยจำได้ว่ามีรอบสือมวลชนกับข้าวนี่ต่างกันอย่างกะฟ้ากะเหว ยังงัยก็อยากให้ท่านให้ความสำคัญกับยูสเซอร์ที่ไปงานหน่อยคับเพราะเราก็คือลูกค้าในระบบของท่าน

- น่าจะแจกรถไอเทม อย่างVK7201 (^ กำลังอยากได้ แจกไม่ได้ จับสลากลุ้นกันก็ยังดีคับ

P.s. ถ้ามีเข็มกลัดแจกอีก รอบหน้าขอเป็นกางเขนเหล็กของเยอรมันได้ไหมคับ 55

teysanook #14 Posted 07 August 2015 - 09:36 PM

Major

• Forum Moderator
  • 30800 battles
  • 2,322
  • [T1RKX] T1RKX

View Postusername666, on 07 August 2015 - 08:02 PM, said:

- กับข้าวคับ งานรอบที่ผ่านมาคือพอทานได้ อร่อยในระดับยื่นพื้น เคยจำได้ว่ามีรอบสือมวลชนกับข้าวนี่ต่างกันอย่างกะฟ้ากะเหว ยังงัยก็อยากให้ท่านให้ความสำคัญกับยูสเซอร์ที่ไปงานหน่อยคับเพราะเราก็คือลูกค้าในระบบของท่าน

- น่าจะแจกรถไอเทม อย่างVK7201 (^ กำลังอยากได้ แจกไม่ได้ จับสลากลุ้นกันก็ยังดีคับ

P.s. ถ้ามีเข็มกลัดแจกอีก รอบหน้าขอเป็นกางเขนเหล็กของเยอรมันได้ไหมคับ 55

งานครั้งที่แล้วมีกับข้าวอะไรบ้างครับ

:hiding:

username666 #15 Posted 08 August 2015 - 01:02 AM

Corporal

• Member
  • 21990 battles
  • 34
  • [RAPID] RAPID

View Postteysanook, on 07 August 2015 - 01:36 PM, said:

งานครั้งที่แล้วมีกับข้าวอะไรบ้างครับ

:hiding:

เท่าที่จำได้ มีให้เลือก ข้าวเปล่า ข้าวพัด จะทานเยอะขนาดไหนก็ไปคดข้าวตักเอาเลยคับ  แล้วก็จะมีแกงสองสามชนิด หมูก้อนราดข้าวคับ อ้อคนในแคลนที่เจอกันในงานก็มีอิสลามเรื่องกับข้าวไม่แน่ใจก็เลยเห็นทานได้แต่ข้าวเปล่ากับแกงที่ไม่มีหมูที่จิงแล้วพวกผมก็ไม่ได้เรื่องมาก ไม่ได้หัวสูง แต่อังเอิญไปเห็นข่าวรอบสือมวลชนมากับกับข้าวตอนกีฬาสีที่ผ่านมาอื่มม...ทำมัยมันช่างต่างกันจังหรือเลี้ยงเด็กๆยังงัยก็ได้ ประมาณนั้นแต่ผมไม่เด็กนี่ดิ 55+

- กับเสื้อที่แจก ไซร์สำหรับจัมโบ้เอดันไม่มี เห็นสองสามท่านต้องเอาไปห้อยคอแทนเป็นซุปเปอร์แมน จนกว่างานจะเลิกฮาไปอีกแบบ

gumarkuk #16 Posted 08 October 2015 - 06:15 PM

Corporal

• 25716 battles
  • 70
  • [-NOS-] -NOS-
ขอความกรุณาให้เอางบไปลงกับอย่างอื่นนอกจากพริตตี้บ้างได้ไหมครับT_Tไปกี่ทีๆก็เอาแต่พริตตี้มาแต่ตัวกิจกรรมไม่มีอะไรเด่นๆเลย

Your_mind_is_weak #17 Posted 25 February 2016 - 02:24 PM

Corporal

• 32380 battles
  • 15
  • [EOBRT] EOBRT

View Postgumarkuk, on 08 October 2015 - 10:15 AM, said:

ขอความกรุณาให้เอางบไปลงกับอย่างอื่นนอกจากพริตตี้บ้างได้ไหมครับT_Tไปกี่ทีๆก็เอาแต่พริตตี้มาแต่ตัวกิจกรรมไม่มีอะไรเด่นๆเลย

555+ เห็นด้วยแต่พริตตี้ก็ควรมี :B

หากทำลายศัตรูก็จงอย่าได้ลืมศัตรูที่เราทำลาย

Ammarin_experten_LOTUS_S #18 Posted 22 March 2016 - 08:35 PM

Private

• Member
  • 0 battles
  • 3

ทีมงานอยากจะถามความคิดเห็นว่า ถ้าจะจัดงาน community event ในประเทศไทย ท่านผู้บัญชาการอยากให้จัดแบบไหนกันครับ?

เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ อยากได้แบบไหนบอกเรามาได้เลย!

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

โต๊ะจีนโต๊ะลาว อิเลตโทนครับหมอลำลิเก ตลก คอนเสิดครับ ผมว่าจะดีมากๆ เพราะว่าคนไทยชอบแแบบนี้

Ammarin_experten_LOTUS_S #19 Posted 22 March 2016 - 08:36 PM

Private

• Member
  • 0 battles
  • 3

View PostRyZyz, on 23 May 2014 - 03:06 PM, said:

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ :honoring:

โต๊ะจีนโต๊ะลาว อิเลตโทนครับหมอลำลิเก ตลก คอนเสิดครับ ผมว่าจะดีมากๆ เพราะว่าคนไทยชอบแแบบนี้

Spoiler

h3__1 #20 Posted 25 March 2016 - 05:08 AM

Private

• Member
  • 0 battles
  • 1
ตามห้างดีกว่าน้า จัดบูทเเบบสบายๆสไตล์ เวอร์อ๊อฟเเท๊ง เค๊

1 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users